shafi_banner

samfurori

LED.G Gina cikin Hasken Curing

Ƙayyadaddun bayanai

Hasken fitarwa: 1000mW/cm²

Tsawon igiyar ruwa: 420-480nm

Yanayin aiki guda uku: Cikakken, Ramping, Pulse

Madogarar hasken tana ɗaukar ainihin LED na Amurka

Za a iya sarrafa fiber na gani ta atomatik a ƙarƙashin babban zafin jiki na 135 ℃ da matsa lamba na 0.22MP.


Daki-daki

Tags samfurin

Bayani:

Hasken fitarwa: 1000mW/cm²

Tsawon igiyar ruwa: 420-480nm

Yanayin aiki guda uku: Cikakken, Ramping, Pulse

Madogarar hasken tana ɗaukar ainihin LED na Amurka

Za a iya sarrafa fiber na gani ta atomatik a ƙarƙashin babban zafin jiki na 135 ℃ da matsa lamba na 0.22MP.

Siffar

1. Yi amfani da ɗorewa da babban haske mai ƙarfi 5W Power LED.

2. Streamline ƙira More dadi riko,More dace aiki.

3. Tushen hasken sanyi yana da ƙarancin samar da zafi kuma ana iya amfani dashi na dogon lokaci

4. Shell mai kyau da haske, tare da kyakkyawan sakamako mai zafi.

5. Hanyoyin aiki guda uku: karfi. a hankali karfi. walƙiya 6. Rufewar atomatik, ƙararrawar baturi

7. Lokacin aiki: 5s, 10s, 15s, 20s, bisa ga abokin ciniki yana buƙatar ci gaba da daidaitawa.

8. Aikin žwažwalwar ajiya ta atomatik: ajiye aiki ta atomatik da adadin sakan cikin aikin ƙarshe

9. Fitowar Haske na dindindin wanda Ragewar ƙarfin baturi ba ya shafar tasirin warkewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:


  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana